Màn chiếu điện có Remote Dalite PW150ES-150 inch
Lượt xem 1199
SKU: SKU00168 | Tình trạng:
Mô tả sản phẩm:
  • Thương hiệu : Dalite
  • Kích thước: 3m05 x 2m29 Tương ứng: (120" x 90")
  • Kích thước đường chéo: 150"
  • Tỉ lệ: 4:3
  • Có điều khiển từ xa
  • Vải màn chất lượng cao Matte white
  • Góc nhìn +/- 55 độ, gain đạt 1.2
  • Khả năng chống mốc
Liên hệ
Chính sách bán hàng
  • Sản phẩm chính hãng™ 100%